Tạo tài khoản Stripe để gắn vào woocommerce

Hien

Info mua chả có hình pp gì đâu. Uh, woopay đã reg thành công của mình vừa bị suspend và hold tiền này, hơn $120 thôi; nó báo về email là payments WERE refunded to customers mà khách có nhận được refund quái đâu. Mình hỏi cả woocommerce và stripe mà 2 bên đều chối đây đẩy cho nhau. Để mình tìm cách đăng ký EIN. Thanks nha.
Đăng kí EIN dễ òm à b. B có thể lên fiverr để thuê nta gọi hình như tổng 25 hay 29 đô gì ấy. Mà ko bít nta có đưa bạn ein confimation letter lun ko. Như mình thì mình tự gọi lên tự lấy hết

Oilfish439

Đăng kí EIN dễ òm à b. B có thể lên fiverr để thuê nta gọi hình như tổng 25 hay 29 đô gì ấy. Mà ko bít nta có đưa bạn ein confimation letter lun ko. Như mình thì mình tự gọi lên tự lấy hết
Mình hỏi chút, bạn rút tiền từ Stripe về Pingpong (rồi về bank VN) ạ? Mình dùng bank ảo (Wells Fargo bank, tạo từ Pingpong) để nhận tiền từ Stripe, không biết có phải là 1 trong những lý do mà đăng ký woocommerce payments bị rejected không

Hien

Mình hỏi chút, bạn rút tiền từ Stripe về Pingpong (rồi về bank VN) ạ? Mình dùng bank ảo (Wells Fargo bank, tạo từ Pingpong) để nhận tiền từ Stripe, không biết có phải là 1 trong những lý do mà đăng ký woocommerce payments bị rejected không
Hem phải do bank ảo nhen bạn, mình cũng dùng bank của PO á. Có gì b cho mình link fb hay tele m add nói trên cho dễ