Reg Etsy

Jackie

Mình cũng vậy, reg info US + 911 sống không qua 24 tiếng, qua được thì chết mốc 10 sold :(

Newbie

Mình reg cũng bị chết, mà theo mình biết thì phần lớn là info mình không đảm bảo chất lượng nên vậy đó
e info chính chủ mới lập xong vẫn đi. nên e nghĩ là tại ip việt mà 911 thì nhiều người fake quá r

NguyenVanTung

Mình reg cũng bị chết, mà theo mình biết thì phần lớn là info mình không đảm bảo chất lượng nên vậy đó
Theo em ko hẳn do infor đâu a. Em vẫn reg lên shop bình thường. Và chỉ là không có sp test xem có qua được 20 sold ko thui.

NguyenVanTung

Mình
b có thể cho e xin cách reg cụ thể qua email đc k ạ tuanlongjr97@gmail.com cụ thể như là dùng vpn nào fake nước nào ạ càng chi tiết càng tốt ạ. e cảm ơn
Mình reg bình thường thui b. Hiện tại chưa puclic dc. Sorry b nhé. Nhưng tỉ lệ reg 10 dc 8 thì mình tự tin 80%. Đag test vít lên 20 sale. Hiện tại mới bán cho 1 team 15 acc để test xem qua 20 sold không.

NguyenVanTung

đấy e mua 1 số bên vẫn die chẳng đc cái nào. Hóng các b share tips thôi
Cái này mình cũng chưa dùng nên chưa biết bên nào tốt mà share được. Nếu bị bắt up thì bỏ thui. Infor chính chủ còn die dc. Thì fake sao qua dc mà

Newbie

đúng b ơi e lập info chính chủ vẫn đi. nhưng mà e lập số lượng khoảng vài trăm mail rồi cái nào cũng bắt úp cmt passport xong sống đc vài ngày chưa list gì lại đi

NguyenVanTung

đúng b ơi e lập info chính chủ vẫn đi. nhưng mà e lập số lượng khoảng vài trăm mail rồi cái nào cũng bắt úp cmt passport xong sống đc vài ngày chưa list gì lại đi
Đấy là lý do vì sao khi b đi hỏi mà nta sẽ chỉ trả lời như mình. Và không ai Puclic cái j cả đặc biệt là Proxy. Hơi thẳng nhưng thật. Puclic 1 tý là là mai thấy nhà nhà reg acc rồi cũng nát. Chúc b may mắn. Mình đi chạy grab đây