HỎI VỀ ADD THẺ CHẠY ADS

Kevinfan

MÌNH NEWBI CHO MÌNH HỎI THỜI ĐIỂM HIỆN TẠI CHẠY ADS NGOẠI THÌ DÙNG THẺ GÌ Ạ & CHẠY ADS NỘI THÌ MUỐN CÓ SLL THẺ THÌ LẤY Ở ĐÂU Ạ. CẢM ƠN Ạ!

vu2day

Administrator
Staff member
MÌNH NEWBI CHO MÌNH HỎI THỜI ĐIỂM HIỆN TẠI CHẠY ADS NGOẠI THÌ DÙNG THẺ GÌ Ạ & CHẠY ADS NỘI THÌ MUỐN CÓ SLL THẺ THÌ LẤY Ở ĐÂU Ạ. CẢM ƠN Ạ!
Dùng bunq add vào rùi add tiếp barter add vào pay nha. Hoặc dùng PO hoặc Pingpong add okie nha

imnghinguyen

Dùng bunq add vào rùi add tiếp barter add vào pay nha. Hoặc dùng PO hoặc Pingpong add okie nha
@vu2day cho mình hỏi,vì sao phải dùng thẻ Bunq add vào trước? Sao không add Barter ngay từ đầu? Và add vào pay là add vào payment method ở BM hay payment setting của tài khoản ads? Cảm ơn bạn

vu2day

Administrator
Staff member
@vu2day cho mình hỏi,vì sao phải dùng thẻ Bunq add vào trước? Sao không add Barter ngay từ đầu? Và add vào pay là add vào payment method ở BM hay payment setting của tài khoản ads? Cảm ơn bạn
À tùy từng thời điểm có lúc add không được thẻ trực tiếp hoặc do thiếu thẻ thì sử dụng đi vòng xíu ấy.

01

Administrator
Staff member
Chạy thị trường vn thì có cách nào giải quyết vấn đề thẻ ko ạ?
vn thì hiện có thẻ acb, tp bank và vietcombank add okie em. Chỉ có cách ra ngân hàng làm thôi em

Xuan Bach

A cho e hỏi khi mình share bm sang cho via khác cầm thì mình có đá dc bm ra khỏi via gốc ko ạ?vì tkcn via gốc của e bị hạn chế qc nên e muốn đá ra để ko bị chết lan.