Challenge Build 2 website woocomerce passive income 1k$ Profit sau 2 tháng

vu2day

sss
Staff member
Sau khi build thành công 1 site POD thì team mình tiếp tục với 2 site nữa. Với site passive income POD(thu nhập thụ động) như hiện tại thì team mình có thể bán ra thị trường với giá x15-20 giá trị trung bình profit 3 tháng gần nhất. Có nghĩa rằng hệ thống tổng giá trị nó sẽ rơi đâu đó tầm 15-20k$

Mình đưa ra kế hoạch này vừa cho bạn thấy kế hoạch riêng của team mình. Và cũng có cái để mình không bị ỳ(gọi là lười).
Đưa mình vào thế bắt buộc phải cập nhật liên tục để không bị ỳ.

Ngày 29/10: Mua domain, sắp xếp công việc bắt đầu cài đặt website.
Ngày 3/11: Tinh chỉnh một số chỗ như cổng thanh toán, giao diện và sản phẩm mẫu.
Ngày 7/11:Cập nhật giao diện website thứ 2. Chỉnh lại phí shipping của cả 2 website và một số variant trên site
Ngày 18/11: Đi link chất lượng PBN Fashion
.....
.
.....
Đang cập nhật(real time):love:

Song song với việc build tiếp hệ thống ads paid traffic và hệ thống DE. Bán sản phẩm bên TC và Printbase.
Dù thành công hay thất bại thì đó cũng là một kế hoạch để đi. Hi vọng team mình thành công với 2 site mới nữa!

Last edited:

DirectxC

Kết nhất câu "Dù thành công hay thất bại thì đó cũng là một kế hoạch để đi". Tiếp tục theo dõi hành trình này của a

Pod15052020

Thu nhập thụ động hoàn toàn không chạy ads bạn.
thêm cách hay để ae có thể áp dụng đa dạng nguồn traffic , tránh tình trạng như hiện giờ fb ẩm ương ảnh hưởng đến thu nhập . Mong bạn chia sẻ thêm nhiều bài viết như vậy nữa . :D :D :D :D

tomato

Ngày 29/10: Mua domain, sắp xếp công việc bắt đầu cài đặt website.
Ngày 3/11: Tinh chỉnh một số chỗ như cổng thanh toán, giao diện và sản phẩm mẫu.

Anh Vũ cho mình xin cái quy trình hay là cái sườn cơ bản để từ đó anh em newbie có thể định hướng và phát triển thêm, không cần phải chi tiết chỉ cần nên làm cái nào trước cái nào sau là được ạ. Cảm ơn anh

vu2day

sss
Staff member
Anh Vũ cho mình xin cái quy trình hay là cái sườn cơ bản để từ đó anh em newbie có thể định hướng và phát triển thêm, không cần phải chi tiết chỉ cần nên làm cái nào trước cái nào sau là được ạ. Cảm ơn anh
Cái này là thử thách 2 tháng nên em cứ theo dõi anh cập nhật liên tục topic này như là nhật kí.

crishuynh

Build site POD wordpress mà passive income tức là ko phải kiểu POD fulfillment (printful, printify...) phải ko anh Vũ?